  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
✅Thông số kỹ thuật✅
Thương hiệu: Bear
Mã sản phẩm: JBQ-B50E1
Công suất: 500W
Điện áp: 220 V ~ 50 Hz
Dung tích: 0.4L
Dung tích cốc xay thịt: 150 gr
Dung tích cốc xay hạt: 100gr
Chất liệu máy: Inox 304
Chất liệu cốc: Nhựa AS
Điều chỉnh tốc độ: Công tắc
Màu sắc: Pastel
Kích thước: 56x56x381mm