[MIỄN PHÍ GIAO LẮP] 75NANO76SQA - Smart Tivi NanoCell LG 4K 75 inch 75NANO76SQA
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của LG
Thiết Bị Điện Tử > Tivi > Lớn hơn 60 inches > [MIỄN PHÍ GIAO LẮP] 75NANO76SQA - Smart Tivi NanoCell LG 4K 75 inch 75NANO76SQA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [MIỄN PHÍ GIAO LẮP] 75NANO76SQA - Smart Tivi NanoCell LG 4K 75 inch 75NANO76SQA
Tổng quan sản phẩm
Loại Tivi: Smart TV NanoCell
Kích cỡ màn hình: 75 inch
Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
Loại màn hình: LED nền (Direct LED)
Hệ điều hành: webOS 6.0
Chất liệu chân đế: Vỏ nhựa lõi kim loại
Chất liệu viền tivi: Nhựa
Nơi sản xuất: Indonesia
Năm ra mắt: 2022
Bộ xử lý: Bộ xử lý α5 Gen5 AI 4K
Tần số quét thực: 60 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại: Ứng dụng LG TV Plus
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2Screen Share
Remote thông minh: Magic Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: AI Home, AI ThinQ, Apple HomeKit, Home Dashboard
Tổng công suất loa: 20W
Kết nối Internet: Cổng mạng LANWifi
Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
USB: 1 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 167.8 cm - Cao 104.5 cm - Dày 37.8 cm
Khối lượng có chân: 34.6 kg
Kích thước không chân, treo tường: Ngang 167.8 cm - Cao 96.4 cm - Dày 5.99 cm
Khối lượng không chân: 31.4 kg
Hãng: LG.
Hình ảnh sản phẩm