Mô Đun Hạ Áp AMS1117-3.3V 800MA Tự Động Điều Chỉnh Điện Áp
Máy Tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Khác > Mô Đun Hạ Áp AMS1117-3.3V 800MA Tự Động Điều Chỉnh Điện Áp
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Mô Đun Hạ Áp AMS1117-3.3V 800MA Tự Động Điều Chỉnh Điện Áp
Sự chỉ rõ
Kích thước “ 8,6mm x 12,33mm
Điện áp đầu vào — DC 4.2 V-10 V
Đầu ra ' 3,3 V. 800 mA
Vui lòng lưu ý "
Điện áp đầu vào mô-đun Buck phải cao hơn điện áp đầu ra 1,5V hoặc 2V , nếu không nó không thể xuất đủ điện "
Không thể đảo ngược phân cực , nếu không nó sẽ ngắn mạch , hoặc sẽ dễ bị cháy !
Gói bao gồm '
Mô-đun chuyển đổi Buck 5 '10 * AMS117-3.3 Step Down
Chỉ có nội dung gói trên. các sản phẩm khác không được bao gồm .
Hình ảnh sản phẩm