Module Nguồn 3.3V NRF24L01 8Pin
Máy Tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính > Module Nguồn 3.3V NRF24L01 8Pin
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Module Nguồn 3.3V NRF24L01 8Pin
Thông số sản phẩm
- Dùng làm nguồn nuôi cho module thu phát RF NRF24L01 2.4GHz 8Pin
- Điện áp vào 5 - 7V
- Điện áp ra 3.3V
- Kích thước 15x29mm
#nguonadapterv #nguontoong #nguonkhongvo #nguon #modulenguon #modulenguon3.3vnrf24l018pin #NRF24L01 #modulenguon3.3v #module #môđun #cambien #modulechuyendoi #dimmer
#modlulerelay #modulecambien #modulebaove
#moduledongco #moduledieukhiendongco #motor #maybom
#modulegsm #modulegprs #modulegps #3g #moduleled7 #modulenguon
#nguonadapterv #nguontoong #nguonkhongvo #nguon
Tại sao nên mua hàng tại LinhKienNganVu
1. Hàng hoá LUÔN LUÔN được kiểm tra trước khi bán.
2. Chế độ đổi trả hàng hoá trong 7 ngày bất kể lý do
3. Tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ khách hàng 24/7
4. Giá cả phải chăng, đặt chất lượng lên hàng đầu
6. Hỗ trợ làm đồ án cho sinh viên - Các Dự Án Điện Tử
HOTLINE : 0848 14 1994
ZALO : 0966 748 461
Cửa hàng: Cafe Linh Kiện
Địa chỉ: Số 24, Ngõ 267 Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
#banlinhkien #mualinhkien #linhkiengiare #Module #cảm_biến #Nguồn #LED #tạo_sương #điện_tử #in3D
chuyên cung cấp:
– Linh Kiện Điện Tử
– Module
– Công Cụ
– Kit phát triển
– Cảm biến
– Thiết bị thông minh smarthome
#banlinhkien #linhkiendientu #linhkienhanoi #linhkien #linhkienminhha #led #nguon
#cafelinhkien
Hình ảnh sản phẩm