Module thu phát RF NRF24L01 2.4Ghz - YBPE
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Module thu phát RF NRF24L01 2.4Ghz - YBPE
Video giới thiệu sản phẩm Module thu phát RF NRF24L01 2.4Ghz - YBPE. Nguồn: Shopee.
"🔴🔴 CHI TIẾT SẢN PHẨM
✔️Module thu phát RF NRF24L01 2.4Ghz có nhiều cải tiến so với chip NRF24L01 cũ về tốc độ truyền, khoảng cách, độ nhạy, bổ sung thêm pipelines, buffers, và tính năng auto-retransmit nhưng vẫn tương thích ngược với phiên bản cũ về cách sử dụng… Module thu phát NRF24L01+ hoạt động trên dải tần 2.4GHz và sử dụng giao tiếp SPI, khoảng cách tối đa trong điều kiện không vật cản lên đến 100m.
🔴🔴 THÔNG SỐ KĨ THUẬT
🔹Điện thế hoạt động: 1.9V – 3.6V
🔹Có sẵn anthena sứ 2.4GHz.
🔹Truyền được 100m trong môi trường mở với 250kbps baud.
🔹Tốc độ truyền dữ liệu qua sóng: 250kbps to 2Mbps.
🔹Tự động bắt tay (Auto Acknowledge).
🔹Tự động truyền lại khi bị lỗi (auto Re-Transmit).
🔹Multiceiver – 6 Data Pipes.
🔹Bộ đệm dữ liệu riêng cho từng kênh truyền nhận: 32 Byte separate TX and RX FIFOs.
🔹Các chân IO đều chịu được điện áp vào 5V.
🔹Lập trình được kênh truyền sóng trong khoảng 2400MHz đến 2525MHz (chọn được 125 kênh).
🔹Thứ tự chân giao tiếp: GND, VCC, CS, CSN, SCK, MOSI, MISO, IQR.
🔴🔴 HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG
✔️
🔵Xuất xứ : Trung Quốc
🔵Chính sách cửa hàng :
✔️Shop chịu phí vận chuyển trả hàng và hoàn tiền 100% nếu giao sai hàng, tư vấn sai