Đế làm nóng đồ uống Bear DRBD-C16J5 - Hàng chính hãng - Bản Quốc Tế
Thương hiệu: Bear | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của Bear
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đế làm nóng đồ uống Bear DRBD-C16J5 - Hàng chính hãng - Bản Quốc Tế
🎯🎯🎯 HÃY NHẮN TIN CHO SHOP ĐỂ ĐƯỢC ƯU ĐÃI HOẶC GIẢM GIÁ THÊM🔥🔥🔥
🔥🔥🔥 ĐIỆN MÁY QUẬN 4 🔥🔥🔥
🔰 Khách mua sỉ & lẻ liên hệ trực tiếp qua SĐT/ Zalo để có giá tốt hơn.
📌 ĐIỆN MÁY QUẬN 4 CAM KẾT 💯
✅ SẢN PHẨM: MỚI 100% + CHÍNH HÃNG, NGUYÊN KIỆN
✅ BẢO HÀNH: CHÍNH HÃNG
✅ GIÁ LUÔN TỐT NHẤT - Chổ nào rẻ hơn nhắn shop
✅MIỄN PHÍ GIAO HÀNG HCM Phạm vi 23kms ( Trừ Hóc Môn - Củ Chi - Cần Giờ )
✅FREE LẮP ĐẶT ( TUỲ SẢN PHẨM )
✔️ Thiết kế nhỏ gọn hiện đại
✔️ Khả năng cảm biến nhiệt giúp làm nóng nhanh chóng, phù hợp với người bận rộn.
✔️ Công suất 16W giúp tiết kiệm năng lượng.
✔️ Phù hợp với nhiều chất liệu: sứ, thủy tinh, giấy…
✔️ An toàn: máy có tính năng làm nóng và ngắt tự động.
Tên sản phẩm Đế làm nóng đồ uống Bear DRBD-C16J5
Hãng Bear
Model DRBD-C16J5
Công suất 16W
Điện áp 220V ~ 50Hz
Chất liệu ABS cao cấp + Cốc Sứ
Màu sắc Xanh
Kích thước đế 116*116*24 mm