Nút Nhấn Đề 3A-250VAC Nút Nhấn Đề 3A-250VAC được dùng để đóng cắt mạch điện, nút nhấn đề được sử dụng chủ yếu trong các thiết bị hàn, khoan... Giúp cho việc đóng cắt mạch điện nhanh chóng và dễ dàng. Phân loại nút nhấn có 2 loại: + nhấn nhả + nhấn giữ Thông Số Kỹ Thuật: Điện Áp "AC 250 V 3A Đường Kính Lỗ: 12mm/0.47" Đường Kính nút: 12mm/0.47" Kích Thước: 17x21mm/0.67 "x 0.83" Chất liệu: Nhựa Màu sắc: Đỏ #linhkiendientu #linhkien #linhkien024 #linhkienlammach #lammachthucong Hotline: 0978618794 Linh Kiện 024 cam kết: Bán giá luôn cạnh tranh và dịch vụ sau mua tốt nhất thị trường. Cam kết hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo,hoặc lỗi do nhà sản xuất. Cam kết Sản Phẩm giống ảnh ============ THÔNG TIN THÊM VỀ SẲN PHẨM 🔸 Xuất xứ: Trung Quốc 🔸 Nhà cung cấp: Linh Kiện Việt 🔸 Hotline: 097.8618.794 🔸 Địa chỉ: 441 Lĩnh Nam, phường Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai, Hà Nội
Hình ảnh sản phẩm
Nút Nhấn Đề 3A-250VACNút Nhấn Đề 3A-250VACNút Nhấn Đề 3A-250VACNút Nhấn Đề 3A-250VACNút Nhấn Đề 3A-250VAC Giá BGSOL