Giới thiệu [OLED65A1PTA] Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTA
Smart Tivi OLED LG 65A1PTA 4K 65 inch OLED65A1PTA - MỚI 1000% - BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG. -- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ ) - S.ÀI GÒN giả.m thêm :Goj or DALO --> Miễn phí TPHCM - GIAO NHANH NHẤT. Gía đã bao gồm VAT- Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng. Sản phẩm mới 1000% - Kiểm tra thoải mái TRƯỚC KHI THANH TOÁN. Bảo hành chính hãng Đổi trả miễn phí 10 ngày đầu nếu lỗi kỹ thuật. ---
Đặc điểm nổi bật
Màn hình kích thước 65'', độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét tuyệt đẹp
Dolby Vision IQ tự động điều chỉnh các cài đặt hình ảnh dựa trên nổi dung hiển thị
Công nghệ Dolby Atmos tạo âm thanh vòm đa chiều cho trải nghiệm xem sống động
Bộ xử lý α7 Gen4 Processor 4K phân tích, tối ưu hóa âm thanh, hình ảnh hiển thị
Công nghệ FILMMAKER MODE™ truyền tải nội dung phim như ý đồ của đạo diễn
Loại Tivi: Tivi OLED Kích thước màn hình: 65 inch Độ phân giải: 3840 x 2160 Pixels Tần số quét: Refresh Rate 50(60) Hz Bộ vi xử lí: α7 Gen4 Processor 4K Smart Tivi: Có Công nghệ xử lí hình ảnh: AI Picture - Face Enhancing, AI Upscaling, Image Enhancing, Cinema HDR, HDR Dynamic Tone Mapping, 4K Upscaler, FILMMAKER MODE ™ Công nghệ âm thanh: DOLBY ATMOS, AI Sound, Clear Voice III Tổng công suất loa: 20W, 2.0ch Cổng WiFi: 802.11ac, Bluetooth V5.0 Cổng Internet (LAN): Có Cổng HDMI: 1 (Phía sau) / 2 (Bên cạnh) Cổng USB: 2 (Bên cạnh) Hệ điều hành - Giao diện: webOS Smart TV Tìm kiếm bằng giọng nói: Có Kích thước có chân đế: 1449 x 891 x 271 mm Kích thước không chân đế: 1449 x 830 x 46.9 mm Khối lượng có chân đế: 24 kg
Thiết kế tinh tế, viền đen lịch lãm
Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTB tạo cho bạn cảm giác khi nhìn vào nó là sự tin chắc chắn, độ thẩm mỹ cao với gam màu đen tối giản nhưng sang trọng, chân đế chữ V úp ngược ở 2 bên tivi giữ thăng bằng cho toàn bộ máy cực ổn định.
Với màn hình tivi LG 65 inch phù hợp để treo tường hoặc để bàn trong phòng khách, phòng ngủ, văn phòng có diện tích vừa và lớn.
Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTB - Thiết kế
*Hình ảnh chỉ mang tính minh họa
Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTB - OLED
Hiển thị hình ảnh sắc nét từng chi tiết với độ phân giải 4K
Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTB - 4K
Hình ảnh sản phẩm
[OLED65A1PTA] Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTA[OLED65A1PTA] Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTA[OLED65A1PTA] Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTA[OLED65A1PTA] Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTA[OLED65A1PTA] Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTA[OLED65A1PTA] Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTA[OLED65A1PTA] Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTA[OLED65A1PTA] Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65A1PTA Giá WOM