Giới thiệu OLED77C3PSA -- Smart Tivi LG OLED 4K 77 Inch 77C3PSA - Hàng chính hãng
OLED77C3PSA -- Smart Tivi LG OLED 4K 77 Inch OLED77C3PSA - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật: Kích thước 77 inch, Thiết kế tinh tế sang trọng Độ phân giải 4K cho hình ảnh sắc nét Công nghệ hình ảnh AI Picture Pro, Dolby Vision / HDR10 / HLG Công nghệ âm thanh Dolby Atmos Hệ điều hành webOS kho ứng dụng phong phú Điều khiển bằng giọng nói
Tổng quan sản phẩm Loại Tivi: Smart Tivi OLED Kích cỡ màn hình: 65 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: OLED Evo Hệ điều hành: WebOS 23 Chất liệu chân đế: Kim loại Chất liệu viền tivi: Kim loại Nơi sản xuất: Indonesia Năm ra mắt: 2023 Công nghệ hình ảnh Công nghệ hình ảnh: Chế độ game HGiG Chế độ nhà làm phim FilmMaker Mode Chế độ Self - Lighting OLED Dolby Vision HDR Dynamic Tone Mapping Pro HDR10 HLG Tương phản hoàn hảo Perfect Black Công nghệ điểm ảnh Pixel Dimming Nâng cấp hình ảnh AI Super Upscaling 4K Chống xé hình FreeSync Chống xé hình G-Sync Chế độ hình ảnh phù hợp nội dung Công nghệ AI Genre Selection Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Tối ưu hoá hình ảnh chơi game Game Optimizer Bộ xử lý: Bộ xử lý α9 Gen6 4K AI Tần số quét thực: 120 Hz Tiện ích Điều khiển tivi bằng điện thoại: Ứng dụng LG TV Plus Điều khiển bằng giọng nói: LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Alexa (Chưa có tiếng Việt) Google Assistant (Chưa có tiếng Việt) Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2Screen Share Remote thông minh: Magic Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: AI Home AI ThinQ Apple HomeKit Home Dashboard Ứng dụng phổ biến: YouTube YouTube Kids Netflix Galaxy Play (Fim+) Clip TV FPT Play MyTV POPS Kids TV 360 VTVcab ON VieON MP3 Zing Nhaccuatui Spotify Trình duyệt web Tiện ích thông minh khác: Micro tích hợp trên TV điều khiển giọng nói rảnh tayMulti View chia nhỏ màn hình tivi Công nghệ âm thanh Tổng công suất loa: 40W Số lượng loa: Hãng không công bố Âm thanh vòm: Bluetooth Surround ReadyDolby Atmos Chế độ lọc thoại: Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro Kết nối với loa tivi: Có Các công nghệ khác: Âm thanh phù hợp theo nội dung AI Sound Pro Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync Cổng kết nối Kết nối Internet: Cổng mạng LANWifi Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) USB: 2 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical ..