PIC18F45K50-I/P DIP40
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Thiết bị mạch điện > Thiết bị mạch điện khác > PIC18F45K50-I/P DIP40
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu PIC18F45K50-I/P DIP40
TÊN SẢN PHẨM PIC18F45K50-I/P DIP40
THÔNG TIN SẢN PHẨM
*TÍNH NĂNG SẢN PHẨM:
Datasheets PIC18(L)F2X/45K50
PIC18(L)F2x,45K50 Brief
PIC18(L)F24,25,45K50 Family Errata & Datasheet Clarification
Core Processor PIC
Core Size 8-Bit
Speed 48MHz
Connectivity I²C, SPI, UART/USART, USB
Peripherals Brown-out Detect/Reset, POR, PWM, WDT
Number of I/O 36
Program Memory Size 32KB (16K x 16)
Program Memory Type FLASH
EEPROM Size 256 x 8
RAM Size 2K x 8
Voltage - Supply (Vcc/Vdd) 2.3 V ~ 5.5 V
Data Converters A/D 25x10b
Oscillator Type Internal
Operating Temperature -40°C ~ 85°C
Package / Case 40-DIP (0.600", 15.24mm)