Giới thiệu QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022
Loại Tivi: Smart Tivi QLED
Kích cỡ màn hình: 55 inch
Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
Loại màn hình: LED viền kết hợp Dual LED, VA LCD
Tần số quét thực: 120 Hz
Công nghệ âm thanh: Khuếch đại âm thoại chủ động AVA
Tổng công suất loa: 40W
Hệ điều hành: Tizen OS 6.0
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2, Screen Mirroring, Tap View
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: SmartThings
Remote thông minh: One Remote sạc qua USB C & ánh sáng
Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings
Kết nối Internet: Wifi
Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
USB: 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01B có kiểu dáng chữ "I" lạ mắt, cung cấp màn hình sắc nét, chất lượng 4K với bộ xử lý Quantum 4K, âm thanh hội thoại rõ ràng nhờ công nghệ AVA, tích hợp Google Assistant điều khiển bằng giọng nói hỗ trợ tiếng Việt thân thiện.
Tổng quan thiết kế
- Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01B thiết kế dạng chữ "I" sáng tạo, đường nét tối giản liền mạch, tinh tế đến từng chi tiết, phủ lên không gian sống của bạn vẻ đẹp nghệ thuật tuyệt mỹ.
- Kích cỡ màn hình lớn 50 inch, lựa chọn phù hợp cho những căn phòng vừa và rộng, dù đặt ở bất kỳ vị trí nào nó cũng tạo điểm nhấn sang trọng cho không gian đó.
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
- Tổng công suất loa 40W mang đến chất âm mạnh mẽ, nghe nhạc, thưởng thức các thước phim điện ảnh hấp dẫn, lôi cuốn hơn.
Hệ điều hành
Tiện ích
Hình ảnh sản phẩm
QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022QA50LS01B - Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 50 inch QA50LS01BAKXXV Năm 2022 Giá Fon