Quạt TảN NhiệT KZ14038B012U 7500RPM 140mm Cho MáY ĐàO Bitcoin Miner
Máy Tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Quạt và Tản Nhiệt > Quạt TảN NhiệT KZ14038B012U 7500RPM 140mm Cho MáY ĐàO Bitcoin Miner
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Quạt TảN NhiệT KZ14038B012U 7500RPM 140mm Cho MáY ĐàO Bitcoin Miner
Quạt làm mát máy chủ KZ14038B012U 7500RPM Bộ tản nhiệt khung gầm 140mm cho máy khai thác BitcoinCác tính năng 'Thương hiệu mới và chất lượng caoMẫu: KZ14038B012U.Điện áp: cho DC 12V.Hiện tại: 7.2A.Đầu nối: 6 dòng.Vòng bi: vòng bi kép có độ chính xác cao.Thông số kỹ thuật: Model: KZ14038B012UVòng bi: vòng bi kép chính xác caoKích thước: xấp xỉ. 140x140x38mm / 5.51x5.51x1.5inĐiện áp: cho DC 12VHiện tại: 7.2ATốc độ: 7500RPMKhối lượng không khí: 210,38CFMÁp suất gió: 21,60 mmh2oTiếng ồn: 64db-aGói bao gồm: Quạt làm mát 1 CÁI x KZ14038B012ULưu ý "Xin vui lòng cho phép lỗi 0-1cm do đo lường thủ công. xin hãy chắc chắn rằng bạn không nhớ trước khi bạn trả giá.Do sự khác biệt giữa các màn hình khác nhau, hình ảnh có thể không phản ánh màu sắc thực tế của mặt hàng.Cảm ơn bạn
Hình ảnh sản phẩm