Sạc laptop LENOVO ADL170SDC3A 20V 8.5A 170W hàng chín hãng bóc máy
Thương hiệu: Lenovo | Xem thêm các sản phẩm Máy tính & Laptop của Lenovo
Máy Tính & Laptop > Phụ Kiện Máy Tính > Bộ Sạc Laptop > Sạc laptop LENOVO ADL170SDC3A 20V 8.5A 170W hàng chín hãng bóc máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sạc laptop LENOVO ADL170SDC3A 20V 8.5A 170W hàng chín hãng bóc máy
Chúng tôi xin giới thiệu Sạc laptop LENOVO MODEL/MODELO ADL170SDC3A 20V 8.5A 170W
Hàng chính hãng bóc máy deo lenovo cung cấp
Thông số kỹ thuật trên Sạc laptop LENOVO MODEL/MODELO ADL170SDC3A 20V 8.5A 170W