Giới thiệu [SAMSUNG 55AU7700] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55AU7700
NEW SEAL 100% - CHƯA KÍCH HOẠT BẢO HÀNH - BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG 24 THÁNG.
-- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ ) --Sản phẩm mới 1000% --Bảo hành chính hãng --Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng. --- Thông tin chung Loại Tivi: Smart Tivi Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED viền (Edge LED), VA LCD Công nghệ hình ảnh, âm thanh Công nghệ hình ảnh: Analog Clean View Bộ xử lý Crystal 4K Chuyển động mượt Motion Xcelerator Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) HDR10+ Khử nhiễu hình ảnh Digital Clean View Kiểm soát đèn nền UHD Dimming Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer Nâng cấp độ tương phản Max Contrast PurColor Tần số quét thực: 60 Hz Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound Cải thiện âm thanh Dialog Enhancement Dolby Digital Plus Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh Tổng công suất loa: 20 W Tính năng thông minh (Cập nhật 5/2021) Hệ điều hành: Tizen OS 6.0 Ứng dụng phổ biến: Clip TV FPT Play Galaxy Play (Fim+) MP3 Zing MyTV Netflix Pops Kids Spotify Trình duyệt web VieON YouTube Điều khiển bằng giọng nói: Bixby (Chưa có tiếng Việt) Google Assistant có tiếng Việt Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2 Screen Mirroring Tap View Remote thông minh: One Remote đa nhiệm nhỏ gọn Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings Cổng kết nối Kết nối Internet: Cổng mạng LAN Wifi Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) USB: 1 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) Thông tin lắp đặt Bộ nhớ trong: Hãng không công bố Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 123 cm - Cao 78.3 cm - Dày 25 cm Khối lượng có chân: 14.2 kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 123 cm - Cao 70.7 cm - Dày 5.9 cm Chất liệu chân đế: Nhựa Chất liệu viền tivi: Nhựa Nơi sản xuất: Việt Nam Năm ra mắt: 2021 Hãng: Samsung.
Hình ảnh sản phẩm
[SAMSUNG 55AU7700] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55AU7700[SAMSUNG 55AU7700] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55AU7700[SAMSUNG 55AU7700] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55AU7700[SAMSUNG 55AU7700] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55AU7700[SAMSUNG 55AU7700] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55AU7700[SAMSUNG 55AU7700] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55AU7700 Giá J