Giới thiệu [Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000
Dòng sản phẩm mới 2022 - Để lấy lượt bán shop Tri Ân 100 lượt bán với giá SỐC nầy !!! Mọi người nhanh tay nào !!! -- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ ) --Sản phẩm mới 1000% --Bảo hành chính hãng --Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng. --- Thông tin chung Loại Tivi: Smart Tivi Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED viền (Edge LED), VA LCD Công nghệ hình ảnh, âm thanh Công nghệ hình ảnh: Bộ xử lý Crystal 4K AI Chuyển động mượt Motion Xcelerator Dynamic Crystal Color Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) HDR10+ Kiểm soát đèn nền UHD Dimming Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer Tần số quét thực: 60 Hz Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite Tổng công suất loa: 20W Tính năng thông minh (Cập nhật 5/2021) Hệ điều hành: Tizen OS 6.0 Ứng dụng phổ biến: Clip TV FPT Play Galaxy Play (Fim+) MP3 Zing MyTV Netflix POPS Kids Spotify Trình duyệt web VieON YouTube Điều khiển bằng giọng nói: Bixby (Chưa có tiếng Việt) Google Assistant có tiếng Việt Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2 Screen Mirroring Tap View Remote thông minh: One Remote sạc qua USB C & ánh sáng Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings Tiện ích thông minh khác: Chế độ máy tính PC trên tivi Cổng kết nối Kết nối Internet: Wifi Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) USB: 2 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) Thông tin lắp đặt Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 123.21 cm - Cao 74.78 cm - Dày 22.88 cm Khối lượng có chân: 15 kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 123.21 cm - Cao 70.88 cm - Dày 2.57 cm Khối lượng không chân: 14.7 kg Chất liệu chân đế: Nhựa Chất liệu viền tivi: Nhựa Nơi sản xuất: Việt Nam Năm ra mắt: 2022 Hãng: Samsung
Hình ảnh sản phẩm
[Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000[Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000[Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000[Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000[Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000[Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000[Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000[Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000[Samsung 55BU8000] Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55BU8000 Giá MAD