Sản Phẩm ATMEGA16-16PU DIP40
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sản Phẩm ATMEGA16-16PU DIP40
ATMEGA16-16PU DIP40
Thông Số Kỹ Thuật:
Atmel® AVR® 8-bit Microcontroller
Tần số Max: 16MHz
16 Kbytes of Flazh
512 Bytes EEPROM
1 Kbyte SRAM
32 I/O
Điện áp hoạt động: 4.5V - 5.5V
Datasheet: Tại đây
-----------------------
HOTLINE: 024.2021.4848
ZALO : 0987.988.041
Địa chỉ mua hàng tại Hà Nội: 26- Ngõ 106- Lê Thanh Nghị- Hai Bà Trưng- Hà Nội
-----------------------
Linh Kiện Điện Tử 3M cam kết:
Bán giá luôn cạnh tranhà dịch vụ sau mua tốt nhất thị trường.
Cam kết hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo,hoặc lỗi do nhà sản xuất.