Sản phầm BTA08-600C
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Thiết bị mạch điện > Thiết bị mạch điện khác > Sản phầm BTA08-600C
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sản phầm BTA08-600C
Thông Số Kỹ Thuật:
- Dòng thuận cực đại: 0.5A.
- Điện áp ngược cực đại: 600V.
- Dòng cực tiểu kích hoạt: 50mA.