Set 5 Công Tắc Tròn DC12V-24V Cho Xe Ô Tô
Ô Tô & Xe Máy & Xe Đạp > Phụ kiện bên trong ô tô > Khác > Set 5 Công Tắc Tròn DC12V-24V Cho Xe Ô Tô
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Set 5 Công Tắc Tròn DC12V-24V Cho Xe Ô Tô
Video giới thiệu sản phẩm Set 5 Công Tắc Tròn DC12V-24V Cho Xe Ô Tô. Nguồn: Shopee.
5 cái Công tắc Rocker tròn BẬT Tắt 20mm DC12V-24V Công tắc chuyển đổi cho ô tô ô tô RV 2 Pin có dây
Tính năng '
1.Tính năng sản phẩm - O, I được đánh dấu trên nút đen Công tắc điều khiển 12V với 5 bộ dây ( với #187 thiết bị đầu cuối khóa ở cuối) để kết nối công tắc dễ dàng .
3.Chức năng " Công tắc điều khiển là thiết kế SPST 2 chân ( một cực ném đơn) on-off. Đánh giá ở 10A 120V AC và 20A 12V DC .
4.Gắn kết " Các lỗ lắp cho công tắc điều chỉnh 12 volt mini này là 0,787 " (20mm). Thiết kế nhúng. dễ cài đặt .
Sự chỉ rõ
Tên sản phẩm - Công tắc tròn
Mẫu sản phẩm “ YJ-SW019
Trọng lượng tịnh của sản phẩm - khoảng 8g
Tổng trọng lượng sản phẩm ' 45g
Dòng điện và điện áp sản phẩm “ 12V 20A
Chuyển đổi chức năng “ BẬT-TẮT
Chất liệu ABS
Số lượng * gói 5 chiếc
Điện áp đầu vào “ DC12V-24V
Kích thước sản phẩm ' khoảng 23 '17 '17mm