[Sharp 2T-C32BD1X] Tivi Sharp 32 inch 2T-C32BD1X
Thương hiệu: Sharp | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của Sharp
Thiết Bị Điện Tử > Tivi > Dưới 33 inches > [Sharp 2T-C32BD1X] Tivi Sharp 32 inch 2T-C32BD1X
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Sharp 2T-C32BD1X] Tivi Sharp 32 inch 2T-C32BD1X
MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ )
Sản phẩm mới 1000%
Bảo hành chính hãng
Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng
Phân phối chính hãng bởi Điện Máy Quận 4
Bảo hành chính hãng
Giao hàng tận nhà nhanh chóng
---
Đặc điểm nổi bật
Kích thước 32 inch vừa phải phù hợp với những căn phòng nhỏ
Bộ xử lý 2K Master Engine cho hình ảnh sắc nét
Công nghệ Surround cho trải nghiệm âm thanh sống động
Chế độ Super Eco Mode tiết kiệm điện năng tiêu thụ cho tivi
Chế độ thoải mái AV đặc biệt giúp giảm 50% ánh sáng xanh
Thông số kỹ thuật Tivi Sharp 32 inch 2T-C32BD1X
Đặc điểm sản phẩm
Model:2T-C32BD1X
Màu sắc:Đen
Nhà sản xuất:Sharp
Xuất xứ:Malaysia
Thời gian bảo hành:24 Tháng
Loại Tivi:Tivi thường (Non Smart Tivi)
Kích thước màn hình:32 inch
Độ phân giải:HD
Tần số quét:200 Hz
Smart Tivi:Không
Công nghệ xử lí hình ảnh:Bộ xử lý 2K Master Engine
Công nghệ âm thanh:Âm thanh Surround
Tổng công suất loa:10 W
Số lượng loa:2CH
Cổng HDMI:2 cổng
Cổng USB:1 Cổng
Kích thước có chân đế:Rộng 732 mm - Cao 465 mm - Sâu 144 mm
Kích thước không chân đế:Rộng 732 mm - Cao 450 mm - Sâu 75 mm
Khối lượng có chân đế:5.3 kg
Khối lượng không chân đế:5.1 kg
Hình ảnh sản phẩm