Smart Tivi 4K Sony KD-43X80K 43 inch Google TV
Thương hiệu: sony | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của sony
Thiết Bị Điện Tử > Tivi > 50 - 60 inches > Smart Tivi 4K Sony KD-43X80K 43 inch Google TV
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Smart Tivi 4K Sony KD-43X80K 43 inch Google TV
Tổng quan thiết kế
-  Viền tivi mỏng bằng nhựa vân nét giúp khung hình của tivi được mở rộng, mang đến tầm nhìn lôi cuốn hơn, tăng thêm nét tinh tế và sang trọng cho tổng thể của Google Tivi Sony 4K 55 inch.
Công nghệ hình ảnh
- Độ phân giải 4K với hơn 8 triệu điểm ảnh, hình ảnh được hiển thị một cách sắc nét và tinh tế.
Công nghệ âm thanh
- Tổng công suất loa 20W, 2.0 kênh âm thanh.
Hệ điều hành
Tiện ích
- Tích hợp trợ lý ảo Google Assistant.
- Cho phép điều khiển tivi qua ứng dụng Android TV.
Nhìn chung, Google Tivi Sony 4K 43 inch KD-43X80K đáp ứng đa dạng các nhu cầu giải trí cho người dùng nhờ sở hữu màn hình lớn 55 inch với chất lượng hình ảnh được nâng cấp lên chuẩn 4K nhờ công nghệ hình ảnh 4K X-Reality PRO mang lại trải nghiệm xem hoàn hảo với hình ảnh chi tiết, sắc nét, màu sắc chân thực, chuyển cảnh mượt mà,... Âm thanh vòm 3D sống động mang lại trải nghiệm như trong rạp chiếu.
Hình ảnh sản phẩm