Smart Tivi Samsung QA50Q80C / Samsung QA50Q80CA / Samsung 50Q80C - Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: SAMSUNG | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của SAMSUNG
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Smart Tivi Samsung QA50Q80C / Samsung QA50Q80CA / Samsung 50Q80C - Hàng Chính Hãng
🔥🔥🔥 ĐIỆN MÁY QUẬN 4 🔥🔥🔥
🔰 Khách mua sỉ & lẻ liên hệ trực tiếp qua SĐT/ Zalo để có giá tốt hơn.
📌 ĐIỆN MÁY QUẬN 4 CAM KẾT 💯
✅ SẢN PHẨM: MỚI 100% + CHÍNH HÃNG, NGUYÊN KIỆN
✅ BẢO HÀNH: CHÍNH HÃNG
✅ GIÁ LUÔN TỐT NHẤT - Chổ nào rẻ hơn nhắn shop
✅MIỄN PHÍ GIAO HÀNG HCM Phạm vi 23kms ( Trừ Hóc Môn - Củ Chi - Cần Giờ )
✅FREE LẮP ĐẶT ( TUỲ SẢN PHẨM )
-------------------------------------------------------------------------
Tổng quan sản phẩm
Loại Tivi:
Smart Tivi QLED
Kích cỡ màn hình:
50 inch
Độ phân giải:
4K (Ultra HD)
Loại màn hình:
LED nền (Full Array LED), VA LCD
Hệ điều hành:
Tizen™
Chất liệu chân đế:
Nhựa
Chất liệu viền tivi:
Kim loại
Nơi sản xuất:
Việt Nam
Năm ra mắt:
2023
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh:
Ambient Mode+
Màu sắc chuẩn chứng nhận PANTONE
Quantum Dot hiển thị 100% dải màu
Quantum HDR+
Supreme UHD Dimming
Đèn nền Direct Full Array 8X 96 vùng kiểm soát
Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo
Chuyển động ảnh mượt mà Auto Motion Plus
Chống xé hình FreeSync Premium Pro
Góc nhìn rộng Wide Viewing Angle
Super Ultra Wide Game View & Game Bar
Chế độ Game Motion Plus
Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort
Real Game Enhancer
Bộ xử lý:
Bộ xử lý Neural Quantum 4K AI 20 nơ-ron
Tần số quét thực:
60 Hz
Tiện ích
Điều khiển tivi bằng điện thoại:
SmartThings
Điều khiển bằng giọng nói:
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
Bixby có tiếng Việt
Google Assistant có tiếng Việt
Chiếu hình từ điện thoại lên TV:
AirPlay 2
Screen Mirroring
Tap View
Remote thông minh:
One Remote sạc qua USB C & ánh sáng
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà:
SmartThings
Ứng dụng phổ biến:
YouTube
Netflix
Clip TV
FPT Play
MyTV
VieON
Spotify
Trình duyệt web
Amazon Prime video
Apple TV
Tiện ích thông minh khác:
Chế độ máy tính PC trên tivi
Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera)
Multi View chia nhỏ màn hình tivi
Bức tường âm nhạc Music Wall
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa:
40W