TDLI20012 Máy khoan vặn vít dùng pin Total 20V
Thương hiệu: TOTAL | Xem thêm các sản phẩm Nhà cửa & Đời sống của TOTAL
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ cầm tay > Máy khoan, máy vặn vít & phụ kiện > TDLI20012 Máy khoan vặn vít dùng pin Total 20V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu TDLI20012 Máy khoan vặn vít dùng pin Total 20V
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thương hiệu Total
Điện thế khoan 20V
Hai tốc độ 0-400/0-1500/min
Lực mô men quay tối đa 45NM
Khả năng khoan tối đa 0.8- 10mm, nhông cơ khí 2 tốc độ,
Điều chỉnh xoắn 15+1
Dung lượng pin 20V /1.5Ah, Kèm theo 2 pin, 1 sạc. Đèn làm việc tích hợp, đèn LED báo pin
Điện thế sạc 220V240V~50/60Hz,
Hình ảnh sản phẩm