Thẻ Video Làm Mát CF9010H12S RX 480 / 470 VGA GPU Cho XFX R9 390 8G RX480 RX470
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Thẻ Video Làm Mát CF9010H12S RX 480 / 470 VGA GPU Cho XFX R9 390 8G RX480 RX470
Bộ làm mát GPU VGA CF9010H12S RX 480 / 470 cho Card màn hình XFX R9 390 8G RX480 RX470
2 cái / bộ CF9010H12S Quạt đồ họa làm mát GPU VGA cho XFX R9 390X / 39 8G RX480
Lưu Ý: cánh quạt, độ mềm dẻo tốt, cánh không dễ gãy, tuổi thọ lâu dài.
Mô tả '
Chế độ: CF9010H12S (Thường làm mát thẻ Video FDC10H12S9-C / GA91S2U)
Một phần mô tả: DC 12V 0.35A
Quạt Afmetingen (L x B x H): ca. 85mm x 85mm x 10mm
Chân đế Montagegaten: ca. 40mm x 40mm x 40mm (Hoh)