Giới thiệu Tivi Samsung 65AU7700 Smart UHD 4K 65 inch UA65AU7700
NEW SEAL 100% - CHƯA KÍCH HOẠT BẢO HÀNH - BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG 25 THÁNG.
Loại Tivi: Smart Tivi Kích cỡ màn hình: 65 inch Độ phân giải: Ultra HD 4K Kết nối
Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4K; HDR; HDR 10+; HLG; Pur Color; UHD Dimming; Auto Motion Plus Tần số quét thực: Công nghệ âm thanh: Dolby Digital Plus; Q-Symphony; Blutooth Audio Tổng công suất loa: 20W Số lượng loa: 2 loa Thông tin chung
Công suất: 200 W Kích thước có chân/đặt bàn: Ngang 144.94 cm - Cao 90.66 cm Dày 28.21 cm Khối lượng có chân: 20.9 Kg Kích thước không chân/treo tường: Ngang 144.94 cm - Cao 83.03 cm Dày 5.99 cm Khối lượng không chân: 20.6 Kg
Hình ảnh sản phẩm
Tivi Samsung 65AU7700 Smart UHD 4K 65 inch UA65AU7700Tivi Samsung 65AU7700 Smart UHD 4K 65 inch UA65AU7700Tivi Samsung 65AU7700 Smart UHD 4K 65 inch UA65AU7700Tivi Samsung 65AU7700 Smart UHD 4K 65 inch UA65AU7700Tivi Samsung 65AU7700 Smart UHD 4K 65 inch UA65AU7700Tivi Samsung 65AU7700 Smart UHD 4K 65 inch UA65AU7700Tivi Samsung 65AU7700 Smart UHD 4K 65 inch UA65AU7700Tivi Samsung 65AU7700 Smart UHD 4K 65 inch UA65AU7700 Giá ORN