Giới thiệu Tivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính Hãng
Tivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính Hãng
Tổng quan sản phẩm Loại Tivi: Tivi thường (Non Smart Tivi) Kích cỡ màn hình: 32 inch Độ phân giải: HD
Công nghệ hình ảnh Công nghệ hình ảnh: Bộ xử lý 2K Master Engine Bộ xử lý: X2 Master Engine Pro Tần số quét thực: 200 Hz
Công nghệ âm thanh Tổng công suất loa: 10W Số lượng loa: Hãng chưa công bố Cổng kết nối: Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: HDMI x 2 , USB x 1 Cổng xuất âm thanh: Jack loa 3.5 mm
Tivi Sharp 32 Inch 2T-C32BD1X - Thiết bị nghe nhìn tiết kiệm đến 50% điện năng
Thiết kế nhỏ gọn tuyệt vời cho mọi trải nghiệm cá nhân
Có thể nói, sản phẩm là thiết bị nghe nhìn vô cùng gọn nhẹ khi sở hữu màn hình 32 inch. Với kích cỡ này, tivi chính là sự lựa chọn tuyệt vời cho những gia đình nhỏ ít thành viên hoặc có thể trở thành người đồng hành tuyệt vời cho những ai đang sống một mình.
Độ phân giải HD tái hiện khung hình ấn tượng
Công nghệ X2 Master Engine trình diễn thước phim hoàn hảo
Thưởng thức âm thanh Surround ấn tượng khắp căn phòng
Tivi được trang bị hệ thống loa với tổng công suất 10W, đảm bảo phục vụ hiệu quả nhu cầu nghe nhạc, xem phim,... cơ bản của người dùng. Bên cạnh đó, với khả năng tái tạo âm thanh Surround ấn tượng, thiết bị sẽ mang đến từng dòng âm thanh như bao quanh lấy bạn để bạn tận hưởng trải nghiệm nghe sinh động, đắm chìm hơn.
Tiết kiệm điện hiệu quả với Supper Eco Mode
Đa dạng cổng kết nối để mang đến đa dạng trải nghiệm
#tivi #tivithongminh
Hình ảnh sản phẩm
Tivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính HãngTivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính HãngTivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính HãngTivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính HãngTivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính HãngTivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính HãngTivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính HãngTivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính HãngTivi Sharp 2T-C32BD1X 32 inch - Hàng Chính Hãng Giá VVAIFU