Tivi Sharp 2T-C32BG1X 32 inch - Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: Sharp | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của Sharp
Thiết Bị Điện Tử > Tivi > Dưới 33 inches > [Mã BMLT200 giảm đến 200K đơn 499K] Tivi Sharp 2T-C32BG1X 32 inch - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Tivi Sharp 2T-C32BG1X 32 inch - Hàng Chính Hãng
Hình Ảnh
Loại TV: LED Android TV 9.0
Kích thước TV: 32 Inch
Công Nghệ Hình Ảnh: X2 Master Engine Pro
Độ Phân Giải: HD 1366x768
Tần Số Quét: 60 Hz
Kích Thước (Khoảng Cách Xem): 32 - 43" (2 - 3 mét)
3D
Xem 3D: Không
Âm Thanh
Tổng Công Suất Loa: 15W
Số Lượng Loa: 2
Công Nghệ Âm Thanh: Dolby Audio
Tính Năng Smart TV
Hệ Điều Hành: Android 9.0
Trình Duyệt Web: Có
Tính Năng Khác: Google / YouTube / Netflix
Tiện Ích
Tiết Kiệm Điện: Có
Ngôn Ngữ Hiển Thị: Đa Ngôn Ngữ
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2): Có
Cổng Kết Nối
HDMI: Có x3
USB: Có x2
LAN: Có
Kết Nối Wifi: Có
Thông Số Chung
Kích Thước (Có chân đế): 73.1 x 51.9 x 19.5 cm
Kích Thước (Không chân đế): 73.1 x 46.6 x 7.5 cm
Trọng Lượng (Không chân đế): 5.0 Kg
Trọng Lượng (Có chân đế): 5.1 Kg
Xuất Xứ & Bảo Hành
Hãng Sản Xuất: SHARP (Thương hiệu : Nhật Bản)
Sản Xuất Tại: Malaysia
Bảo Hành: 24 Tháng
----------------------------------------
Thiết kế hiện đại, phù hợp mọi không gian
Kích thước tivi 32 inch, thích hợp sử dụng tại nhiều không gian nội thất khác nhau như phòng khách, phòng họp,...
Hình ảnh hiển thị chi tiết sắc nét với độ phân giải HD
Tăng cường độ tương phản với công nghệ HDR10
Công nghệ dải màu rộng
Bộ xử lý 4K Master Engine Pro giúp nâng cấp hình ảnh độ phân giải thấp lên gần bằng 4K
Tích hợp Trợ lý Google Assitant
Tương tác và điều khiển các thiết bị thông minh trên màn hình LCD tại nhà
Hệ điều hành Android 9.0 hiện đại, kho ứng dụng phong phú
Android tivi Sharp cho khả năng xử lý ổn định, dễ thao tác cho nhiều lứa tuổi.
CAM KẾT CỦA NHÀ BÁN
Trân trọng./.
Công ty Cổ phần Thương Mại Dịch vụ S52 Việt Nam
- Trụ sở: 277B Cách Mạng Tháng Tám Phường 12, Quận 10, TP. HCM, Việt Nam
- Số điện thoại tư vấn: 079 623 5252
- Giờ làm việc: Từ 8h - 17h hằng ngày
#tivi #tivithongminh #tivi32in #tiviled #tiviphang #tivimanhinhphang #tivitreotuong #tivisieumong
Hình ảnh sản phẩm