Tivi Sony KD-65X75K 65 inch Google TV 4K HDR
Thương hiệu: sony | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của sony
Thiết Bị Điện Tử > Tivi > 50 - 60 inches > Tivi Sony KD-65X75K 65 inch Google TV 4K HDR
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Tivi Sony KD-65X75K 65 inch Google TV 4K HDR
Tivi Sony KD-65X75K 65 inch 4K HDR
✅ Thiết kế:
- Thiết kế tinh tế, thanh lịch
- Chân đế chắc chắn phù hợp với mọi không gian phòng
✅ Công nghệ hình ảnh
- Màn hình sử dụng công nghệ LED nền (Direct LED, Frame dimming)
- Bộ xử lý 4K Processor X1 cho hình ảnh sống động, rực rỡ
- Độ phân giải 4K, chi tiết gấp 4 lần so với TV Full HD
- Công nghệ 4K X-Reality PRO tự động nâng cấp hình ảnh lên 4K
- Công nghệ tạo màu Live Color với bảng màu rộng và đẹp mắt
- Công nghệ chuyển động XR Motion rõ nét ngay cả trong các cảnh nhanh
- Hỗ trợ HDR10, HLG
✅ Công nghệ âm thanh
- Clear Phase cho âm thanh rõ ràng tự nhiên
- Công suất loa 20W (10W + 10W), 2.0 kênh
- Hỗ trợ DTS Digital Surround, S-Master Digital Amplifier, S-Force Front Surround
- Cho phép tùy chọn âm thanh theo nội dung xem phim, ca nhạc, bóng đá…
- Two channel linear PCM: 48kHz 16bits, Dolby Audio, DTS
✅ Hệ điều hành và tiện ích
- Giao diện Google TV, cần đăng nhập tài khoản Google để trải nghiệm các tiện ích
- Google Play với hơn 700,000 nội dung và ứng dụng giải trí
- Tích hợp trợ lý ảo Google Assistant
- Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt 3 miền thông qua remote RMF-TX520P
- Ứng dụng Chromecast dễ dàng chia sẻ nội dung từ điện thoại di động, máy tính bảng lên màn hình TV
- Tích hợp Bộ giải mã Truyền hình kỹ thuật số DVB-T2
✅ Kết nối
- Kết nối Wi-fi (tích hợp) 2 băng tần và cổng LAN.
- Kết nối Bluetooth A2DP
- Kết nối USB (2 cổng), kết nối HDMI (3 cổng).
✅ Xuất xứ: Việt Nam
Hình ảnh sản phẩm