TMT460013 Đồng hồ đo điện vạn năng
Thương hiệu: TOTAL | Xem thêm các sản phẩm Nhà cửa & Đời sống của TOTAL
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu TMT460013 Đồng hồ đo điện vạn năng
Video giới thiệu sản phẩm TMT460013 Đồng hồ đo điện vạn năng. Nguồn: Shopee.
Thông tin chi tiết
Hiển thị số đếm đúng RMS 6000
Điện áp DC:60mV/ 600mV/6V/60V/600V/600V
Điện áp AC:60mV/ 600mV/6V/60V/600V/600V
Dòng điện DC : 6000μA / 60mA / 600mA
Dòng điện AC : 6000μA / 60mA / 600mA
Điện trở: 600Ω / 6kΩ / 60kΩ / 600kΩ / 6MΩ / 60MΩ
Điện dung: 6nF / 60nF / 600nF / 6μF / 60μF / 600μF / 6mF / 60mF