TS1141856 Máy cưa đĩa 1400W TOTAL 185mm
Thương hiệu: TOTAL | Xem thêm các sản phẩm Nhà cửa & Đời sống của TOTAL
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ điện và thiết bị lớn > Cưa, máy cắt và máy mài > TS1141856 Máy cưa đĩa 1400W TOTAL 185mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu TS1141856 Máy cưa đĩa 1400W TOTAL 185mm
điện áp sử dụng 220V- 50Hz. Cs: 1400W, đk lưỡi cắt 185 mm, khả năng cưa sâu 65mm ở góc 90độ và 44mm ở góc 45 độ, nghiêng góc 45 độ, , tốc độ 4800 vòng /phút. TL: 5.5kg
- Máy cưa TOTAL TS1141856 rất thích hợp để sử dụng trong các công việc cưa cắt các loại vật liệu như gỗ, kim loại.... với kích thước tối đa là 65mm
Hình ảnh sản phẩm