Tụ 475J400V 475J 600V 4.7UF 600V 475/400V , 475K400V Hàng chính hãng mới chất lượng cao
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Thiết bị mạch điện > Thiết bị mạch điện khác > Tụ 475J400V 475J 600V 4.7UF 600V 475/400V , 475K400V Hàng chính hãng mới chất lượng cao
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Tụ 475J400V 475J 600V 4.7UF 600V 475/400V , 475K400V Hàng chính hãng mới chất lượng cao
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
nhãn hiệuJCCON
người mẫu400v475J P = 25mm
loạtCBB 600V 475J
Sức chứa giả định400V475J P = 25
Sức chịu đựng±5(%)
Điện áp định mức - AC400 (V)
Điện áp định mức-DC400 (V)
Vật liệu điện môiMàng polypropylene
Điện trở dòng tương đương (ESR)3000
phạm vi nhiệt độ làm việc-40+110℃
Phạm vi áp dụnglọc, bỏ qua, cộng hưởng
lớpHạng A
Shop chuyên kinh doanh linh kiện điện tử - phụ kiện máy tính laptop
phân phối kinh doanh các sản phẩm nguồn máy tính - nguồn adpater - nguồn tổ ong nguồn camera
Chúc bạn tham quan và order vui vẻ.
đến với TT NK & PP BÌNH DƯƠNG ELECTRONIC
CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT:
✔️Bán sản phẩm đúng mô tả chất lượng.
✔️Luôn TEST SẢN PHẨM hoạt động tốt bằng board test chuyên dụng trước khi đóng gói.
✔️Giao hàng nhanh chóng đến đơn vị vận chuyển.
✔️Hỗ trợ giao hàng FULL đơn vị vận chuyển để quý khách lựa chọn
✔️Bảo hành sản phẩm (1 đổi mới 1) nghiêm túc, đổi trả nhanh gọn hậu bán hàng.
✔️Tư vấn khách chọn mua đúng hàng nhiệt tình, vui vẻ, thân thiện.
✔️Khách mua hàng online an toàn và hài lòng.
KHUYẾN KHÍCH:
✔️Giữ lại hộp đựng sản phẩm 07 đầu sau khi nhận hàng (mua nhầm, đổi trả...).
Hình ảnh sản phẩm