UNO R3 ATMEGA16U2 + Chip MEGA328P cho Bảng phát triển Arduino UNO R3 + Cáp USB
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu UNO R3 ATMEGA16U2 + Chip MEGA328P cho Bảng phát triển Arduino UNO R3 + Cáp USB
Vi điều khiển ATmega328
Điện áp hoạt động 5V
Điện áp đầu vào (khuyến nghị) 7-12V
Điện áp đầu vào (giới hạn) 6-20V
Các chân I / O kỹ thuật số 14 (trong đó 6 chân cung cấp đầu ra PWM)
Chân đầu vào tương tự 6
Dòng điện DC trên mỗi chân I / O 40 mA
Dòng điện một chiều cho chân 3,3V 50 mA
Bộ nhớ Flash 32 KB (ATmega328) trong đó 0,5 KB được bộ nạp khởi động sử dụng
SRAM 2 KB (ATmega328)
EEPROM 1 KB (ATmega328)
Tốc độ đồng hồ 16 MHz
Vi điều khiển: ATmega328P
Điện áp hoạt động: 5V
PWM Digital I / 0 Pins: 6
Chân đầu vào tương tự: 6
Dòng điện DC trên mỗi chân I / O: 20mA
Bộ nhớ Flash: 32 KB (ATmega328P) trong đó 0,5 KB được bộ nạp khởi động sử dụng
SRAM: 2 KB (ATmega328P)
EEPROM: 1 KB (ATmega328P)
Tốc độ đồng hồ: 16 MHz
LED_ BUILTIN: 13
Chiều dài: 68,6 mm
Chiều rộng: 53,4 mm