Van điện từ SY7120-5LZD-02
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Van điện từ SY7120-5LZD-02
Van điện từ SY7120-5LZD-02
Thông tin sản phẩm
Van điện từ hãng: SMC
Sơ đồ hoạt động : 5/2 ( 5 cửa 2 vị trí )
ĐIỆN ÁP SỬ DỤNG : 220V 24V 110V 12V ( liên hệ để biết chi tiết )
KÍCH THƯỚC cửa ren 1/4" (13mm)