ZAIJIE24 Set 10 Công Tắc Cảm Ứng Bật / Tắt Đèn
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ZAIJIE24 Set 10 Công Tắc Cảm Ứng Bật / Tắt Đèn
- Chào mừng bạn đến với cửa hàng Zaijie1.vn -
- Giá rẻ vô địch, cạnh tranh nhất thị trường
- Hàng đẹp như hình
- Sỉ liên hệ để được giá tốt
Sự chỉ rõ
Chất liệu * Nhựa , Phần cứng
Điện áp định mức — DC 5 '24V
Đánh giá hiện tại ' 0 '3000mA
Kích thước " Như hình
Kích thước lắp đặt “ 16mm
Màu sắc — Chrome
Tuổi thọ - 100.000 lần
Gói bao gồm '
10pcs'công tắc cảm biến cảm ứng
Cảm biến cảm ứng Công tắc đèn Bật tắt Đèn LED đầu giường Đèn bàn DC 5 '24V Dễ dàng lắp đặt Bền nhạy